MÁY ĐO CỰ LY QUANG + VFL

Nhà cung cấp: Cung cấp bởi SNTek
Giá gốc Liên Hệ

← Sản phẩm trước Sản phẩm sau →

Mô tả sản phẩm

MÁY ĐO XÁC ĐỊNH CỰ LY CÁP QUANG (OPTICAL FIBER RANGER) TÍCH HỢP THÊM CHỨC NĂNG SOI QUANG (VFL).

1. MÁY ĐO CỰ LY CÁP QUANG (OPTICAL FIBER RANGER):

CHUYÊN DÙNG ĐỂ XÁC ĐỊNH CHIỀU DÀI SỢI QUANG TRONG CÁP QUANG, XÁC ĐỊNH CHIỀU DÀI SỢI BỊ ĐỨT, PHỤC VỤ CÔNG TÁC KIỂM TRA - SỬA CHỮA - BẢO DƯỠNG MẠNG QUANG DÙNG CHO SỢI QUANG ĐƠN MODE (SM).

BƯỚC SÓNG ĐO: 1550nm;

CỰ LY ĐO: 60KM;

ĐẦU GIAO TIẾP: FC/UPC (THEO MÁY) VÀ SC/UPC (THÁO LẮP);

SAI SỐ ĐO: ±(2M+2*10(-4)*KHOẢNG CÁCH ĐO));

ĐƠN VỊ ĐO HIỂN THỊ CỰ LY: MÉT VÀ KM.

2. VỚI CHỨC NĂNG SOI QUANG:

BƯỚC SÓNG PHÁT: 650nm;

ÁNH SÁNG ĐỎ;

CÔNG SUẤT: ≥1mW.

VỎ MÁY BỌC CAO SU CHỐNG VA ĐẬP; 

MÁY DÙNG PIN SẠC LITHIUM 1500mAh, SẠC QUA ADAPTER CỔNG USB KÈM THEO MÁY.

KÈM THEO MÁY : TÚI VÀ DÂY ĐEO, SÁCH HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG, ĐẦU CHUYỂN ĐỔI SC/UPC.

TRỌNG LƯỢNG: <400G.

0948304499