MÁY THU CÔNG SUẤT QUANG (OPM) + SOI QUANG (VFL) - TM 263N - C - V1

Giá gốc Liên Hệ

← Sản phẩm trước Sản phẩm sau →

Mô tả sản phẩm
  MÁY THU CÔNG SUẤT QUANG (OPM) + SOI QUANG (VFL) - TM 263N-C-V1

Tính năng chính: thu công suất quang, tự động tắt tiết kiệm pin, chuyển đổi đơn vị dBm, W; Pin sạc Lithium dung lượng lớn 18.650mAh, đầu đo chuyển đổi SC và FC, bước sóng đo rộng từ 850nm đến 1625nm ( cho phép thu cả bước sóng của AON và GPON). cùng chức năng soi quang (VFL) với bước sóng 650nm, ánh sáng đỏ, công suất phát khi đo >1mW. Ngoài ra còn hỗ trợ thêm chức năng hữu ích - đo xác định sợi cáp mạng LAN.

Máy có bước sóng đo thu từ 850nm đến 1550nm (nên vẫn phù hợp thu được mức thu mạng AON và GPON theo bước sóng phát tương ứng).

MODEL TM 263N-C-V1 CÒN HỖ TRỢ, BỔ SUNG THÊM CHỨC NĂNG ĐO CÁP MẠNG LAN - QUÁ HỮU ÍCH!

QUÝ KHÁCH CẦN MÁY OPM CÓ CẤU HÌNH CAO HƠN, LIÊN HỆ BÁO SỚM VỚI SNTEK ĐỂ ORDER VỚI HÃNG NHÉ.

CHÚ Ý! ĐỂ CÓ KẾT QUẢ ĐO CHÍNH XÁC, ĐẦU NỐI VỚI MÁY ĐO PHẢI CÙNG CHUẨN VỚI MÁY ĐO NHA.... ( HOẶC THAY ĐẦU ĐO TƯƠNG ỨNG - KÈM THEO) KHÁC CHUẨN SẼ LÀM SAI LỆCH KẾT QUẢ DO TĂNG SUY HAO... 

Nếu có nhu cầu mua sản phẩm này, bạn hãy liên hệ Bộ phận Kinh doanh - Công ty TNHH Công nghệ Song Nhân (SNTek) để có giá tốt nhất nha !

0911494699