MÁY ĐO CÔNG SUẤT PON TM70B

Giá gốc Liên Hệ

← Sản phẩm trước Sản phẩm sau →

Mô tả sản phẩm
 Máy đo công suất PON TM70B (chuyên dùng kiểm tra mạng PON) được thiết kế đặc biệt để xây dựng và bảo trì mạng PON có thể được kết nối giữa OLT và ONT. Tín hiệu thoại, dữ liệu, video với các bước sóng (1310/1490/1550)nm.

TÍNH NĂNG THÔNG MINH TỰ NHẬN BIẾT CÁC BƯỚC SÓNG QUANG KHI ĐO: 1310nm (ONT-upstream), 1490nm (OLT-downstream), 1550nm (video-downstream) với 2 cổng đo.

Tính năng: tự động tắt tiết kiệm pin, lưu trữ 999 kết quả đo và tải lưu trữ kết quả qua cổng USB, chuyển đổi qua lại các đơn vị dBm, dB, xW dễ dàng bằng 1 nút bấm. Pin sạc Lithium 3.7V CÔNG SUẤT KHỦNG (6.600mAH) không lo hết pin. Tùy chỉnh cài đặt sẵn các thông số đo theo mức ngưỡng do người dùng cài đặt để thuận tiện phân tích trạng thái kết quả đo (PASS - WARN - FAIL) theo yêu cầu từng dịch vụ (Lưu được 10 gía trị ngưỡng); Dãi đo rộng. Máy cầm tay, dễ sử dụng, TRỌNG LƯỢNG NHẸ: 370g. hiện thị ngày và giờ đo theo thời gian thực (Real-time clock).

Màn hình màu KÍCH THƯỚT LỚN hiển thị LCD: 480x800; 

kích thướt máy(DxRxC): 185x80x50 (mm).

Nhiệt độ làm việc: -10~60°C.

Nhiệt độ bảo quản: -25~70°C.

Máy đo công suất PON PM model TM70B là một công cụ kiểm tra hữu ích, đầy đủ tính năng chuyên sâu về đo PON cho các anh em kỹ thuật/kỹ sư của các nhà khai thác mạng (VNPT-Viettel-FPT-CMC-...) so với các máy đo OPM thông thường.

Chú ý! PON TM 70B có 2 loại đầu đo SC/PC và SC/APC, mặc định sẽ là đầu SC/APC. 

Vì vậy, Quý khách nên chọn đúng loại đầu đo theo nhu cầu trước khi đặt hàng với chúng tôi.

HÌNH DƯỚI ĐÂY LÀ ĐO THỰC TẾ VÀ KẾT QUẢ MỨC THU (dBm) TẠI ONT CỦA MẠNG GPON -VNPT. MÁY CHỈ CẦN CẮM DÂY LÀ TỰ ĐỘNG NHẬN DIỆN BƯỚC SÓNG PHÁT TỪ OLT LÀ 1490nm VÀ CHO RA KẾT QUẢ LÀ -18.9 dBm (VỚI MỨC THU NHƯ VẬY LÀ QUÁ TỐT TẠI ĐẦU CUỐI GPON - PASS)...   


CHÚ Ý! ĐỂ CHÍNH XÁC KHI ĐO ĐẦU NỐI VỚI MÁY ĐO PHẢI CÙNG CHUẨN xx/APC VỚI MÁY NHA.... KHÁC CHUẨN APC LÀ SUY HAO CAO LIỀN NHÉ.... 

Nếu có nhu cầu mua  sản phẩm này, bạn đừng quên liên hệ Công ty TNHH Công nghệ Song Nhân (SNTek) nhé!  Cám ơn bạn đã xem.


0948304499