SMART OTDR

Giá gốc Liên Hệ

← Sản phẩm trước Sản phẩm sau →

Mô tả sản phẩm
 SIÊU PHẨM 4 IN 1 - SMART OTDR - MÁY ĐO QUANG ĐA CHỨC NĂNG

CÓ 4 CHỨC NĂNG TRONG 1 MÁY: OTDR - VFL - OLS - OPM.  GIỜ ĐÂY BẠN KHÔNG CẦN MANG  NHIỀU MÁY NỮA, CHỈ CẦN CÓ SMART OTDR LÀ CÓ TẤT CẢ.

MÁY CÓ MÀN HÌNH IPS CẢM ỨNG 4 INCH (800X480P).

PIN SẠC LITHIUM 8.4V/ DUNG LƯỢNG LỚN: 4.400mAh, ĐO > 5.000 LẦN.

ĐA DẠNG ĐẦU GIAO TIẾP: FC/UPC, FC/APC, SC/UPC (OPTIONAL - SC/APC).

TRỌNG LƯỢNG: 300G.

1. OTDR: 

- Bước sóng đo: 1310nm và 1550nm.

- Dãi động (DR): 22/20dB.

- Cự ly đo: 60km. (m/feet/mile)

- công suất đỉnh laser: ≥30mW.

- lưu trữ : 200 kết quả đo , truy xuất sang máy tính và máy in nhờ cổng USB.


2. OPM

3. OLS:

4. VFL:

BỘ PHỤ KIỆN THEO MÁY:

HIỂN THỊ KẾT QUẢ ĐO OTDR TRÊN MÀN HÌNH MÁY.

HIỂN THỊ KẾT QUẢ ĐO OTDR TRÊN MÁY IN - MÀN HÌNH MÁY TÍNH.

Nếu có nhu cầu mua  sản phẩm này, bạn đừng quên liên hệ Công ty TNHH Công nghệ Song Nhân (SNTek) nhé!  Cám ơn bạn đã xem.

0948304499